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WIZARA YA SAYANSI|, TEKNOLOJIA NA ELIMU YA JUU

S.L.P. 2645
DAR ES SALAAM.

UTHIBITISHO WA KUPOKEA POSHO KWA WANAFUNZI NG'AMBO

JINA LA MWANAFUNZI : PF.

CHUO CHA MAFUNZO

MJI WA MAFUNZO

NCHI YA MAFUNZO

AINA YA MAFUNZO
KIASI CHA POSHO

BENKI UNAYOPOKELEA FEDHA:
(AKAUNTI NA. NA ANUANTI)

Nathibitisha kwamba nimepokea posho kiasi cha
ambachonisawana Sh....................... za Tanzania. Kiasi hiki ni malipo ya

kuanzia mpaka..................... mwaka............oociiii
SAHIHI YA MWANAFUNZI SAHIHI YA MSHAURI ELIMU/BALOZI
TARERE w » asmen s w0 s s

FOMU HIl INATAKIWA [JAZWE NA ANAYEHUSIKA KIKAMILIFU NA KUREJESHWA
MAPEMA MAKAO MAKUU WIZARA YA SAYANSI, TEKNOLOJIA NA ELIMU YA JUU.
Ili aweze kupelekewa fedha nyingine kipindi kinachofuata.

Kutokujazwa na kurejeshwa kwa fomu hii kutasababisha usumbufu wa kutolipwa fedha
Nyingine.



